Hotilne
Hà Nội:
024.66624888
0973.299.888
Hotilne
Hồ Chí Minh:
028.66524888
0982.501.137
Hỗ trợ trực tuyến
TP. Hà Nội TP. Bắc Ninh TP. Hồ Chí Minh
Mr. Hiệp - Hỗ trợ chung
0973.299.888


Ms. Vĩnh - 024.666.24888


Ms. Hạnh - 024.3766.0606
Mr.Sơn - Bắc Ninh ĐT:0989.328.858 Mr. Kiên - Hỗ trợ chung

0982501137



Mr. Kiệt - 028.66524888

Mr. Kỳ - 028.62.678111

LINKSYS LACXGLR 10GBASE-LR SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS

Đánh giá: Xem đánh giá (Có 0 đánh giá)
Lượt xem: 832 lượt
Tình trạng:

Sản phẩm mới. Sắp về hàng. Chi tiết vui lòng liên hệ:


Mr. Hiệp 0973.299.888 (Hà Nội)

Mr. Kiên 0982.501137 (TP.HCM)

Bảo hành: 3 năm 1 đổi 1. Bảo hành cả cháy nổ, sét đánh và adapter
Giao hàng:
- Giao hàng trực tiếp, thu tiền và cài đặt tận nơi các quận trung tâm. Giao hàng thu tiền tận nơi toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh.
- Miễn phí giao hàng toàn quốc
- Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h30 đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước)
Giá bán: 22.350.000 đ
Số lượng
- 1 +

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Mr.Kiên HCM
0982.501.137
Mr.Kiệt HCM
028.66524888
Mr.Kỳ HCM
028.62678111
Mr.Hiệp Hà Nội
0973.299.888
Ms.Vĩnh Hà Nội
024.666.24888
Thông tin sản phẩm Thông số kỹ thuật Hướng dẫn Đánh giá sản phẩm

LINKSYS LACXGLR 10GBASE-LR SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS

-      10Gbase-LR: 10 Gbps, 10km, Singlemode fiber, wavelenght 1310nm.

-      Extend Ethernet range without sacrificing performance or reliability.

-      10 Gigabit Ethernet Fiber Connectivity.

-      Easy Setup and Plug-and-Play.

-      Hot Swappable.

UNIVERSAL PLUG-AND-PLAY COMPATIBILITY

Simple, universal, plug-and-play 10 Gigabit SFP+ transceiver support for Linksys LGS552/LGS552P and other 3rd party compatible managed switches will allow customers to build a fast, reliable backbone for data centers, enterprise and service provider transport applications.

FIBER NETWORK EXPANSION PORT

Extend the connection distance beyond the 100-meter limit of the RJ45 port—up to 10 kilometers for these single-mode modules.

-      Key Features: 10Gbase-LR: 10 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber 

-      Transmitter: DFB Laser 

-      Wavelength: 1310 nm 

-      Optical Power (dBm): -6 ~ -1 

-      Receiver: PIN-TIA 

-      Sensitivity (dBm): < -11.5 

-      Distance: 10 km 

-      Operating Temperature: 0°C ~ +70°C 

-      Voltage: 3.3V 

 

Công ty H2K đã được cấp chứng nhận đại lý ủy quyền của Linksys tại Việt Nam

 

-      Key Features: 10Gbase-LR: 10 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber 

-      Transmitter: DFB Laser 

-      Wavelength: 1310 nm 

-      Optical Power (dBm): -6 ~ -1 

-      Receiver: PIN-TIA 

-      Sensitivity (dBm): < -11.5 

-      Distance: 10 km 

-      Operating Temperature: 0°C ~ +70°C 

-      Voltage: 3.3V 


Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.

Sản phẩm cùng giá
Sản phẩm đã xem