Hotline
Hà Nội:
024.66624888
0973.299.888
Hotline
Hồ Chí Minh:
028.66524888
0828.424.888
Hỗ trợ trực tuyến
TP. Hà Nội TP. Bắc Ninh TP. Hồ Chí Minh
Mr. Hiệp - Hỗ trợ chung
0973.299.888


Ms. Vĩnh - 024.666.24888


Ms. Hạnh - 024.3766.0606
Mr.Sơn - Bắc Ninh ĐT:0989.328.858 Mr. Kiên - Hỗ trợ chung

0982501137 | 0828.424.888



Mr. Kiệt - 028.66524888

Mr. Luân - 028.62678111

LINKSYS LACXGLR 10GBASE-LR SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS

Đánh giá: Xem đánh giá (Có 0 đánh giá)
Lượt xem: 1161 lượt
Tình trạng:

Sản phẩm mới. Sắp về hàng. Chi tiết vui lòng liên hệ:


Mr. Hiệp 0973.299.888 (Hà Nội)

Mr. Kiên 0982.501137 (TP.HCM)

Bảo hành: 3 năm 1 đổi 1. Bảo hành cả cháy nổ, sét đánh và adapter
Giao hàng:
- Giao hàng trực tiếp, thu tiền và cài đặt tận nơi các quận trung tâm. Giao hàng thu tiền tận nơi toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh.
- Miễn phí giao hàng toàn quốc
- Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h30 đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước)
Giá bán: 22.350.000 đ
Số lượng
- 1 +

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Mr.Kiên HCM
0828424888
Mr.Kiệt HCM
028.66524888
Mr.Luân HCM
028.62678111
Mr.Hiệp Hà Nội
0973.299.888
Ms.Vĩnh Hà Nội
024.666.24888
Thông tin sản phẩm Thông số kỹ thuật Hướng dẫn Đánh giá sản phẩm

LINKSYS LACXGLR 10GBASE-LR SFP TRANSCEIVER FOR BUSINESS

- Ethernet GE Bước sóng ngắn 10GBase-LR.

- Sợi đa chế độ

- Bước sóng: 1310nm.

- Kết nối cáp quang 10 Gigabit.

- Mở rộng phạm vi Ethernet mà không làm giảm hiệu suất hoặc độ tin cậy.

- Khoảng cách cáp tối đa: 10Km.

- Dễ dàng cài đặt và Plug-and-Play.

- Hoán đổi nóng.

Phổ cập tương thích PLUG-AND-PLAY

Hỗ trợ thu phát 10 Gigabit SFP + đơn giản, phổ biến, hỗ trợ cho Linksys LGS552/LGS552P và các thiết bị chuyển mạch được quản lý tương thích của bên thứ 3 khác sẽ cho phép khách hàng xây dựng đường trục nhanh, đáng tin cậy cho các trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ.

 

Cổng Mở Rộng Mạng

Mở rộng khoảng cách kết nối vượt quá giới hạn 100 mét của cổng RJ45 lên đến 10 km cho các mô-đun đơn chế độ này

 

-      Key Features: 10Gbase-LR: 10 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber 

-      Transmitter: DFB Laser 

-      Wavelength: 1310 nm 

-      Optical Power (dBm): -6 ~ -1 

-      Receiver: PIN-TIA 

-      Sensitivity (dBm): < -11.5 

-      Distance: 10 km 

-      Operating Temperature: 0°C ~ +70°C 

-      Voltage: 3.3V 

 

Công ty H2K đã được cấp chứng nhận đại lý ủy quyền của Linksys tại Việt Nam

 

-      Key Features: 10Gbase-LR: 10 Gbps, up to 10 km, for SMF optical fiber 

-      Transmitter: DFB Laser 

-      Wavelength: 1310 nm 

-      Optical Power (dBm): -6 ~ -1 

-      Receiver: PIN-TIA 

-      Sensitivity (dBm): < -11.5 

-      Distance: 10 km 

-      Operating Temperature: 0°C ~ +70°C 

-      Voltage: 3.3V 

Sản phẩm cùng giá
Sản phẩm đã xem