Hotline
Hà Nội:
024.66624888
0973.299.888
Hotline
Hồ Chí Minh:
028.66524888
0828.424.888
Hỗ trợ trực tuyến
TP. Hà Nội TP. Bắc Ninh TP. Hồ Chí Minh
Mr. Hiệp - Hỗ trợ chung
0973.299.888


Ms. Vĩnh - 024.666.24888


Ms. Hạnh - 024.3766.0606
Mr.Sơn - Bắc Ninh ĐT:0989.328.858 Mr. Kiên - Hỗ trợ chung

0982501137 | 0828.424.888



Mr. Kiệt - 028.66524888

Mr. Luân - 028.62678111
-19% Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

Đánh giá: Xem đánh giá (Có 0 đánh giá)
Lượt xem: 130 lượt
Tình trạng:

Đang có hàng tại:

Số 74/1/12 Bạch Đằng, Phường 2, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
Bảo hành: 1 năm 1 đổi 1 chính hãng FPT
Giao hàng:
- Giao hàng trực tiếp, thu tiền và cài đặt nhanh tận nơi các quận trung tâm TP.HCM và Hà Nội.
- Dịch vụ giao hàng siêu tốc nội thành TP.HCM và Hà Nội trong vòng 90 phút sau khi xác nhận đơn hàng.
- Giao hàng thu tiền tận nơi (COD) toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh.
- Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h30 đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước)

Giá cũ: 1.490.000 đ

Giá khuyến mại: 1.210.000 đ
Số lượng
- 1 +

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm

Mr.Kiên HCM
0828.424.888
Mr.Kiệt HCM
028.66524888
Mr.Luân HCM
028.62678111
Mr.Hiệp Hà Nội
0973.299.888
Ms.Vĩnh Hà Nội
024.666.24888
Thông tin sản phẩm Thông số kỹ thuật Hướng dẫn Đánh giá sản phẩm

(1 Bộ gồm 2 cái)

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

 

 Supported Media
  Single-Mode Fiber 
 Connector Type
  (1) LC
 BiDi
  Hỗ trợ
 TX Wavelength
  Xanh: 1310 nm
  Vàng: 1550nm
 RX Wavelength
  Xanh: 1550 nm
  Vàng: 1310nm
 Data Rate
  1,25 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang 
  3 km
 Đóng gói

  1 Cặp

 

Bảng so sánh thông số các Module Quang của Ubiquiti:

Bảng so sánh thông số Module quang SFP Ubiquiti

Module Quang chính hãng Ubiquiti Single Mode UF-SM-1G-S

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-ModUF-SM-1G-S

 

Tại sao nên mua Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S tại WIFI.COM.VN ?

 


Khi mua Module Quang SFP UF-SM-1G-S cũng như các dòng sản phẩm Ubiquiti UniFi tại WIFI.COM.VN, quý khách sẽ được hưởng các chế độ ưu đãi sau:

 

- Được tư vấn miễn phí các giải pháp mạng và lựa chọn các thiết bị phù hợp với nhu cầu sử dụng cũng như về giá thành

- Được bảo hành chính hãng.

- Được hỗ trợ kỹ thuật online - hotline trong suốt thời gian sử dụng.

 

Công ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại H2K Việt Nam và Công ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Trung Anh

là đại lý phân phối chính thức sản phẩm của UBIQUITI tại Việt Nam

 

Giấy chứng nhận đại lý phân phối chính thức Ubiquiti tại Việt Nam của Công ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Trung Anh

 

Giấy chứng nhận đại lý phân phối chính thức Ubiquiti tại Việt Nam của Công ty TNHH Thương Mại H2K


Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.

Sản phẩm đã xem