Converter Quang 3Onedata MODEL3012-SS-SC-20KM

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Converter Quang 1 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata MODEL 3012-SS-SC-20KM (Single fiber, Single-mode, SC, 20KM)

Converter Quang 1 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata MODEL 3012-SS-SC-20KM (Single fiber, Single-mode, SC, 20KM)

Mã SP: 3012-SS-SC-20KM

Lượt xem: 243 lượt

0 đánh giá

(1) cổng 10/100/1000Base-T(X), RJ45 Ethernet
(1) cổng 1000Base-FX Quang
Nguồn cấp 5VDC (tùy chọn 220VAC, 48VDC)
Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng -10 ~ 60 ℃
Có thể lắp trong khung giá bộ chuyển đổi 2U,19 inch, Rack 14 khe cắm
Giá khuyến mại: 2.950.000 đ
Bảo hành: 3 năm

KHUYẾN MÃI

Giá chưa bao gồm VAT

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

- MODEL: 3012-SS-SC-20KM là bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet (10/100/1000M) sang 1 cổng Gigabit quang (Single fiber, Single-mode, SC, 20KM) của hãng 3onedata được MC&TT phân phối và bảo hành chính hãng tại thị trường Việt Nam.

- Model3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. Nó sử dụng DIN-Rail hoặc gắn tường để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

- Dòng sản phẩm này phù hợp với tiêu chuẩn chứng nhận CE, FCC. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng, có thể phù hợp với môi trường cảnh có yêu cầu khắc nghiệt. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực khác nhau.

Hình ảnh thực tế Converter 3Onedata MODEL3012-SS-SC-20KM

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

Standard & Protocol IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

Copper Port 10/100/1000Base-T(X), RJ45, automatic flow control, full/half duplex mode, MDI/MDI-X autotunning
Fiber Port Standard: 1000Base-FX

Connection mode: SC/ST/FC optional

Transmission distance:

  • Multimode: 500m/2km
  • Single mode: 10/20/40/60/80km

Fiber cable:

  • Multimode: 50/125μm or 62.5/125μm
  • Single mode: 8.3/125μm, 8.7/125μm, 9/125μm or 10/125μm

Transmission wavelength:

  • Multimode: 850nm/1310nm
  • Single mode: 1310nm/1550nm
LED Indicator Port indicator, power supply indicator
Power Requirement Support three kinds of mains input methods

External 5VDC, DC round head

Built-in 220VAC, AC socket with switch

Built-in 48VDC, 3-pin 5.08mm pitch terminal blocks

Power Consumption 4W
Environmental Limit Operating temperature: -10~60℃

Storage temperature: -20~70℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic Housing: metal

Installation: wall or DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 70.6mm×26mm×94mm (external power supply)

115mm×30mm×173.2mm (built-in power supply)

Certification CE, FCC, RoHS
Xem thêm thông số kỹ thuật