SFP+ Transceiver H3C 10G SFP-XG-SX-MM850-E

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

SFP+ Transceiver H3C 10G SFP-XG-SX-MM850-E

SFP+ Transceiver H3C 10G SFP-XG-SX-MM850-E

Mã SP: SFP-XG-SX-MM850-E

Lượt xem: 123 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Multi Mode
Đầu kết nối: Dual LC
Data Rate: 10G
Chuẩn: SFP+
Khoảng cách tối đa: 300m
Bước sóng: 850nm
Đóng gói: 1 cái
Giá khuyến mại: 1.595.000 đ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

  •  SFP-XG-SX-MM850-E có tốc độ kết nối: 10G và khoảng cách lên đến 300m.
  •  Chuẩn Multi Mode, đầu kết kết nối Dual LC
  •  Hộp đóng gói: 1 Module.

Hình ảnh thực tế của Transceiver H3C SFP-XG-SX-MM850-E

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

Connector Dual LC
Data Rate 10G
Distance 300 m
Format SFP+
Mode Multi Mode
Wavelength 850 nm
Xem thêm thông số kỹ thuật