Switch 20 cổng TP-Link TL-SL1218MP | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 192W

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Switch 20 cổng TP-Link TL-SL1218MP | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 192W

Switch 20 cổng TP-Link TL-SL1218MP | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 192W

Mã SP: TL-SL1218MP

Lượt xem: 11 lượt

0 đánh giá

(16) cổng RJ45 100Mbps: cả 16 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
(2) cổng RJ45 1GbE
(2) cổng combo Gigabit SFP
Tổng công suất PoE 192W
Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery,...
Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình
Giá khuyến mại: Liên hệ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Switch 20 cổng TP-Link TL-SL1218MP | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 192W 

* Tính năng và đặc điểm:

  • (16) cổng RJ45 100Mbps: cả 16 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
  • (2) cổng RJ45 1GbE
  • (2) cổng combo Gigabit SFP
  • Tổng công suất PoE 192W
  • Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery,...
  • Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình
  • Phù hợp triển khai cho hệ thống camera, VoIP,...

Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, thiết bị là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ

Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m

* Lưu ý: Tốc độ của các cổng đang ở chế độ mở rộng sẽ bị hạ xuống 10Mbps. Khoảng cách truyền thực tế có thể khác nhau tùy theo chất lượng của cáp.

Đảm Bảo Chất Lượng Video

Plug and Play

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện

16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
2 khe cắm SFP Gigabit SFP

Mạng Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF

Số lượng quạt 2 Fans
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240 VAC, 50/60 Hz
Cổng PoE+ (RJ45)
  • Standard: 802.3at/802.3af compliant
  • PoE Ports: Port 1 – Port 16
  • PoE Power Budget: 192 W
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)
Max Heat Dissipation 63.89 BTU/h (no PD connected)
741.15 BTU/h (with 192W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 7.2 Gbps
Bảng địa chỉ MAC 8K
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Advanced Features

Tương thích với các PD tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3at / af
Chế độ ưu tiên cổng
Chế độ mở rộng (Cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu PoE lên tới 250m)
Địa chỉ Mac Auto-Learning và Auto-Aging
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x

Transmission Method Store-And-Forward
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm

TL-SL1218MP, Power Cable, Installation Guide, Two mounting brackets and the fittings

Môi trường Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Xem thêm thông số kỹ thuật