Switch 19 cổng TP-Link TL-SL1218P | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 150W

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Switch 19 cổng TP-Link TL-SL1218P | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 150W

Switch 19 cổng TP-Link TL-SL1218P | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 150W

Mã SP: TL-SL1218P

Lượt xem: 11 lượt

0 đánh giá

(16) cổng RJ45 100Mbps: cả 16 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
(2) cổng RJ45 1GbE
(1) cổng combo Gigabit SFP
Tổng công suất PoE 150W
Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery, Priority Mode, Isolation Mode,...
Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình
Giá khuyến mại: Liên hệ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Switch 19 cổng TP-Link TL-SL1218P | 16 cổng PoE+ | Công Suất PoE 150W

* Tính năng và đặc điểm TL-SL1218P:

  • (16) cổng RJ45 100Mbps: cả 16 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
  • (2) cổng RJ45 1GbE
  • (1) cổng combo Gigabit SFP
  • Tổng công suất PoE 150W
  • Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery, Priority Mode, Isolation Mode,...
  • Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình

Tổng công suất 150W với 16 port, mỗi port tối đa 30W

Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m

* Lưu ý: Tốc độ của các cổng đang ở chế độ mở rộng sẽ bị hạ xuống 10Mbps. Khoảng cách truyền thực tế có thể khác nhau tùy theo chất lượng của cáp.

Chế độ ưu tiên và Chế độ cách ly giúp việc giám sát mượt mà và an toàn hơn

Đảm Bảo Chất Lượng Video

Plug and Play

Thiết kế kim loại bền bỉ và khe thoát nhiệt đảm bảo thiết bị luôn hoạt động ổn định

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện

• 16× PoE+ 10/100 Mbps RJ45 Ports
• 2× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports
• 1× Combo Gigabit SFP Slot

Mạng Media

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF

Số lượng quạt 2 Fans
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240 VAC, 50/60 Hz
Cổng PoE+ (RJ45)
  • Standard: 802.3at/802.3af compliant
  • PoE Ports: Port 1 – Port 16
  • PoE Power Budget: 150 W
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa • 12.71 W (220/50Hz. no PD connected)
• 172.8 W (220/50Hz. with 150 W PD connected)
Max Heat Dissipation • 43.34 BTU/h (no PD connected)
• 589.25 BTU/h (with 150 W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 7.2 Gbps
Tốc độ chuyển gói 5.36 Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khung Jumbo 10 KB
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Advanced Features

• Compatible With IEEE 802.3at/af Compliant PDs
• Extend Mode (Up to 250m PoE power supply and data transmission)
• Priority Mode
• Isolation Mode
• Mac Address Auto-Learning And Auto-Aging
• IEEE802.3x Flow Control

Transmission Method Store-And-Forward
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm

TL-SL1218P, Power Cable, Installation Guide, Two mounting brackets and the fittings

Môi trường Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Xem thêm thông số kỹ thuật