Switch 28 cổng TP-Link TL-SL1226P | 24 cổng PoE+ | Công Suất PoE 250W

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Switch 28 cổng TP-Link TL-SL1226P | 24 cổng PoE+ | Công Suất PoE 250W

Switch 28 cổng TP-Link TL-SL1226P | 24 cổng PoE+ | Công Suất PoE 250W

Mã SP: TL-SL1226P

Lượt xem: 13 lượt

0 đánh giá

(24) cổng RJ45 100Mbps: cả 24 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
(2) cổng RJ45 1GbE
(2) cổng combo Gigabit SFP
Tổng công suất PoE 250W
Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery, Priority Mode, Isolation Mode,...
Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình
Giá khuyến mại: Liên hệ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Switch 28 cổng TP-Link TL-SL1226P | 24 cổng PoE+ | Công Suất PoE 250W

* Tính năng và đặc điểm TL-SL1226P:

  • (24) cổng RJ45 100Mbps: cả 24 cổng cấp PoE+ 802.3af/at công suất 30W mỗi cổng
  • (2) cổng RJ45 1GbE
  • (2) cổng combo Gigabit SFP
  • Tổng công suất PoE 250W
  • Tính năng: Extend mode (PoE 250m), PoE Auto Recovery, Priority Mode, Isolation Mode,...
  • Chỉ cần cắm và chạy mà không cần cấu hình
  • Phù hợp triển khai cho hệ thống camera, VoIP,...

24 Port PoE+, 30W mỗi cổng cho tổng công suất 250W

Extend mode - khoảng cách truyền PoE đạt tới 250 m

* Lưu ý: Tốc độ của các cổng đang ở chế độ mở rộng sẽ bị hạ xuống 10Mbps. Khoảng cách truyền thực tế có thể khác nhau tùy theo chất lượng của cáp.

Priority Mode and Isolation Mode giúp việc giám sát mượt mà và an toàn hơn

Truyền video HD mượt mà - Cổng RJ45 2× gigabit và 2× cổng SFP gigabit kết hợp đảm bảo truyền phát mượt mà ngay cả khi camera IP 24× HD hoạt động đồng thời

Plug and Play

Thiết kế kim loại bền bỉ và khe thoát nhiệt đảm bảo thiết bị luôn hoạt động ổn định

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện
  • 24× PoE+ 10/100 Mbps RJ45 Ports
  • 2× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports
  • 2× Combo Gigabit SFP Slots
Mạng Media
  • 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 Fans
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240 VAC, 50/60 Hz
Cổng PoE+ (RJ45)
  • Standard: 802.3at/802.3af compliant
  • PoE Ports: Port 1 – Port 24
  • PoE Power Budget: 250 W
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18.32 W (220/50 Hz. no PD connected)
294 W (220/50 Hz. with 250 W PD connected)
Max Heat Dissipation 62.47 BTU/h (no PD connected)
1002.54 BTU/h (with 250 W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 8.8 Gbps
Tốc độ chuyển gói 6.5472 Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khung Jumbo 10 KB
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Advanced Features
  • Compatible With IEEE 802.3at/af Compliant PDs
  • Extend Mode (Up to 250m PoE power supply and data transmission)
  • Priority Mode
  • Isolation Mode
  • PD Detection
  • Intelligent Power Supply
  • Mac Address Auto-Learning and Auto-Aging
  • IEEE802.3x Flow Control
Transmission Method Store-And-Forward
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm
  • TL-SL1226P
  • Power Cable
  • Installation Guide
  • Two mounting brackets and the fittings
Môi trường Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
Xem thêm thông số kỹ thuật