Module quang SFP+ Grandstream F-MM850-300M-10G

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module quang SFP+ Grandstream F-MM850-300M-10G

Module quang SFP+ Grandstream F-MM850-300M-10G

Mã SP: F-MM850-300M-10G

Lượt xem: 9 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Multi-Mode
Đầu kết nối: LC
Data Rate: 10G
Khoảng cách tối đa: 300m
Bước sóng: 850nm
Giá khuyến mại: Liên hệ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Module quang SFP+ Grandstream F-MM850-300M-10G

Grandstream F-MM850-300M-10G là mô-đun cáp quang SFP+ đa chế độ cho phép bạn thiết lập mạng LAN cấp doanh nghiệp hoặc để sử dụng chung làm liên kết quang trong hệ thống mạng. Có thể cắm nóng và có bộ thu mã PIN có độ nhạy cao. Mô-đun thu phát sợi quang có khoảng cách truyền tối đa 300m và hỗ trợ truyền với bước sóng danh định là 850 nm. F-MM850-300M-10G là mô-đun SFP+ với tốc độ dữ liệu cực nhanh 10 Gbps.

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

Model F-MM850-300M-10G
Fiber Mode Multi-Mode Fiber
Connector Type Duplex LC
DDM Yes, I2C for integrated Digital Diagnostic Monitoring
Nominal Wavelength 850nm
Data Rate 10Gbps SFP+
Max Power Consumption 1W
Transfer Distance 0.3km
TX Power -6 to -1dBm, ±3dB
RX Power -11.1 to 0.5dBm, ±3dB
Operation Voltage 3.3V±0.3V
Standards SFF-8472, SFP+ MSA, IEEE 802.3ae, RoHS-6

 

Xem thêm thông số kỹ thuật