Module APTEK SFP 1.25G Single Mode APS1115-20

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang APTEK SFP 1.25G Single Mode APS1115-20

Module Quang APTEK SFP 1.25G Single Mode APS1115-20

Mã SP: APS1115-20

Lượt xem: 220 lượt

0 đánh giá

Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
Loại tín hiệu: Single-Mode.
Cổng kết nối quang: LC
Bước sóng phát Tx: 1550nm.
Bước sóng thu Rx: 1310nm.
Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
Tương thích với: RoHS, SFF8472.
Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
Giá niêm yết: 385.000 đ -24%
Giá khuyến mại: 295.000 đ
Bảo hành: 12 tháng

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Module Quang APTEK SFP APTEK APS1115-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

APTEK APS1115-20
Tốc độ truyền dữ liệu  1.25Gbps
Loại tín hiệu  Single-Mode
Cổng kết nối quang  LC
Bước sóng thu Rx  1550nm
Bước sóng phát Tx  1310nm
Khoảng cách truyền dữ liệu  20km
Tương thích với  RoHS, SFF8472
Cáp để truyền dữ liệu  1 sợi
Hỗ trợ DDM  Có
Xem thêm thông số kỹ thuật