Module SFP Multi Mode 10G MikroTik S+85DLC05D

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module SFP Multi Mode MikroTik S+85DLC03D

Module SFP Multi Mode MikroTik S+85DLC03D

Mã SP: S+85DLC03D

Lượt xem: 76 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Multi Mode
Đầu kết nối: Dual LC UPC
Data Rate: 1G / 10G
Khoảng cách tối đa: 300m
Bước sóng: 850nm
Giá khuyến mại: 1.980.000 đ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 S+85DLC03D là Module SFP 10G với đầu nối LC, bước sóng 850nm, cho kết nối Multi-Mode, khoảng cách truyền lên đến 300 mét

 Module này đã được kiểm tra và tương thích với CCR1036-8G-2S+ and CCR1036-8G-2S+EM và các sản phẩm khác có cổng quang SFP 10G. Module S+85DLC03D cũng tương thích với các thiết bị khác hãng MikroTik.

Hình ảnh thực tế Module SFP+ Mikrotik S+85DLC03D

 

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Tải Datasheet SFP S+85DLC03D 

Connector Dual LC UPC
Data Rate 1G / 10G
Distance 300m
Format SFP+
Mode MM
Tested ambient temperature 40 to +70C
Wavelength 850nm
Xem thêm thông số kỹ thuật