Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

Mã SP: S-85DLC05D

Lượt xem: 74 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Multi Mode
Đầu kết nối: Dual LC UPC
Data Rate: 1.25G
Khoảng cách tối đa: 550m
Bước sóng: 850nm
Giá niêm yết: 715.000 đ -8%
Giá khuyến mại: 660.000 đ
Bảo hành: 12 tháng

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 S-85DLC05D là Module SFP 1,25G với đầu nối LC kép, bước sóng 850nm, cho kết nối Multi Mode, lên đến 550 mét, với DDM

 Module này đã được kiểm tra và tương thích với RB260GS, RB2011iLS-IN và các sản phẩm khác có cổng quang SFP 1G. Module S-85DLC05D cũng tương thích với các thiết bị khác hãng MikroTik.

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Tải Datasheet SFP S-85DLC05D 

Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 550m
Format SFP
Mode MM
Tested ambient temperature 40 to +85C
Wavelength 850nm
Xem thêm thông số kỹ thuật