Module SFP Single Mode MikroTik S-31DLC20D

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module SFP Single Mode MikroTik S-31DLC20D

Module SFP Single Mode MikroTik S-31DLC20D

Mã SP: S-31DLC20D

Lượt xem: 244 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Single Mode
Đầu kết nối: Dual LC UPC
Data Rate: 1.25G
Khoảng cách tối đa: 20km
Bước sóng: 1310nm
Giá niêm yết: 880.000 đ -10%
Giá khuyến mại: 792.000 đ
Bảo hành: 12 tháng

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 S-31DLC20D là Module SFP 1,25G với đầu nối LC kép, bước sóng 1310nm, cho kết nối Single Mode với khoảng cách lên đến 20 km, với DDM

 Module này đã được kiểm tra và tương thích với RB260GS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN, and CCR1036-12G-4S và các sản phẩm khác có cổng quang SFP 1G. Module S-31DLC20D cũng tương thích với các thiết bị khác hãng MikroTik.

Ảnh chụp thực tế Module SFP Mikrotik S-31DLC20D

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Tải Datasheet SFP S-31DLC20D 

Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 20km
Format SFP
Mode SM
Tested ambient temperature -40 to +70C
Wavelength 1310nm
Xem thêm thông số kỹ thuật