Module SFP28 MikroTik XS+2733LC15D

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module SFP28 Single Mode MikroTik XS+2733LC15D

Module SFP28 Single Mode MikroTik XS+2733LC15D

Mã SP: SFP-GE-SX-MM850-A

Lượt xem: 57 lượt

0 đánh giá

Chuẩn: Single Mode
Đầu kết nối: Single LC UPC
Data Rate: 1G / 10G / 25G
Chuẩn: SFP / SFP+ / SFP28
Khoảng cách tối đa: 15km
Bước sóng: 1270nm / 1330nm
Đóng gói: 1 cặp
Giá khuyến mại: Liên hệ

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Module SFP28 Single Mode MikroTik XS+2733LC15D

 XS+2733LC15D đóng gói có hai mô-đun quang XS+33LC15D và XS+27LC15D 

 Cặp Module này cho tốc độ kết nối dữ liệu lên tới 25 Gbps và khoảng cách lên đến 15km trên một cáp quang.

 Hỗ trợ DDM. Chuẩn SFP/ SFP+/ SFP28

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Tải Datasheet SFP28 XS+31LC10D 

Connector Dual LC UPC
Data Rate 1G / 10G / 25G
Distance 10km
Format SFP / SFP+ / SFP28
Mode SM
Wavelength 1310nm
Xem thêm thông số kỹ thuật