Module Quang APTEK SFP+ 10Gbps Single Mode APS1335-20

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang APTEK SFP+ 10Gbps Single Mode APS1335-20

Module Quang APTEK SFP+ 10Gbps Single Mode APS1335-20

Mã SP: APS1335-20

Lượt xem: 321 lượt

0 đánh giá

Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
Loại tín hiệu: Single-Mode.
Cổng kết nối quang: LC
Bước sóng thu Tx/Rx: 1310nm.
Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
Giá niêm yết: 790.000 đ -18%
Giá khuyến mại: 650.000 đ
Bảo hành: 12 tháng

2 lựa chọn. Bạn đang chọn APS1335-20:

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Module quang SFP+ là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

SFP+ có kích thước và hình dáng giống như SFP thông thường nhưng cho tốc độ cao hơn rất nhiều.

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

APTEK APS1335-20
Tốc độ truyền dữ liệu  10Gbps
Loại tín hiệu  Single-Mode
Cổng kết nối quang  LC
Bước sóng thu phát Tx/Rx  1310nm
Khoảng cách truyền dữ liệu  20km
Cáp để truyền dữ liệu  2 core
Hỗ trợ DDM  Có
Nhiệt độ hoạt động  0ºC ~ 70ºC
Độ ẩm tương đối  0% ~ 85%
Xem thêm thông số kỹ thuật