Module Quang APTEK APSM1385 SFP+ 10Gbps

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang APTEK SFP+ 10Gbps Multi-Mode APSM1385

Module Quang APTEK SFP+ 10Gbps Multi-Mode APSM1385

Mã SP: APSM1385

Lượt xem: 164 lượt

0 đánh giá

Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
Loại tín hiệu: Multi-Mode.
Cổng kết nối quang: LC
Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
Khoảng cách truyền dữ liệu: 300m.
Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu
Giá niêm yết: 690.000 đ -16%
Giá khuyến mại: 585.000 đ
Bảo hành: 12 tháng

2 lựa chọn. Bạn đang chọn APSM1385:

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

APTEK APSM1385
Tốc độ truyền dữ liệu  10Gbps
Loại tín hiệu  Multi-Mode
Cổng kết nối quang  LC
Bước sóng thu phát Tx/Rx  850nm
Khoảng cách truyền dữ liệu  300m
Tương thích với  RoHS, SFF-8472
Cáp để truyền dữ liệu  2 core
Hỗ trợ DDM  Có
Nhiệt độ hoạt động  0ºC ~ 70ºC
Độ ẩm tương đối  0% ~ 85%
Xem thêm thông số kỹ thuật