Module SFP+ Ubiquiti 10G UACC-OM-MM-10G-D UF-MM-10G

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang SFP+ Ubiquiti Multi-Mode 10G UACC-OM-MM-10G-D | UF-MM-10G

Module Quang SFP+ Ubiquiti Multi-Mode 10G UACC-OM-MM-10G-D | UF-MM-10G

Mã SP: UACC-OM-MM-10G-D

Lượt xem: 2.905 lượt

0 đánh giá

- Giao hàng trực tiếp, thu tiền và cài đặt nhanh tận nơi các quận trung tâm TP.HCM và Hà Nội.
- Dịch vụ giao hàng siêu tốc nội thành TP.HCM và Hà Nội trong vòng 90 phút sau khi xác nhận đơn hàng.
- Giao hàng thu tiền tận nơi (COD) toàn quốc thông qua dịch vụ chuyển phát nhanh.
- Thời gian giao hàng nội thành: Từ 8h30 đến 18h (Sau 18h vui lòng đặt hàng trước)
Giá niêm yết: 1.699.000 đ -13%
Giá khuyến mại: 1.485.000 đ
Bảo hành: 1 năm 1 đổi 1 chính hãng FPT

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 

Module Quang SFP+ Ubiquiti Multi-Mode 10G UACC-OM-MM-10G-D

1 Hộp gồm 2 Module

Bảng so sánh thông số các Module Quang của Ubiquiti

 

Ảnh chụp thực tế Module Quang SFP Ubiquiti Multi-Mode 10G UACC-OM-MM-10G-D | UF-MM-10G 

 

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UACC-OM-MM-10G-D | UF-MM-10G 

Tại sao nên mua Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UACC-OM-MM-10G-D| UF-MM-10G tại WIFI.COM.VN ?

Khi mua Module Quang SFP+ UF-MM-10G cũng như các dòng sản phẩm Ubiquiti UniFi tại WIFI.COM.VN, quý khách sẽ được hưởng các chế độ ưu đãi sau:

- Được tư vấn miễn phí các giải pháp mạng và lựa chọn các thiết bị phù hợp với nhu cầu sử dụng cũng như về giá thành

- Được bảo hành chính hãng.

- Được hỗ trợ kỹ thuật online - hotline trong suốt thời gian sử dụng.

Công ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại H2K Việt Nam và Công ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Trung Anh

là đại lý phân phối chính thức sản phẩm của UBIQUITI tại Việt Nam 

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Supported Media
  Multi-Mode Fiber 
 Connector Type
  (2) LC
 BiDi
  Không hỗ trợ
 TX Wavelength
  850nm
 RX Wavelength
  850nm
 Data Rate
  10 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang 
  300 m
 Đóng gói

  2 Cái

Xem thêm thông số kỹ thuật