Module Quang SFP Ubiquiti 1G UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S

banner

DANH MỤC SẢN PHẨM

Module Quang SFP Ubiquiti Single-Mode UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S

Module Quang SFP Ubiquiti Single-Mode UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S

Mã SP: UACC-OM-SM-1G-S

Lượt xem: 4.543 lượt

0 đánh giá

Tốc độ truyền tải 1,25 Gbps
Đầu nối chuẩn LC
Hỗ trợ kết nối lên đến 3 km
Giá niêm yết: 1.090.000 đ -10%
Giá khuyến mại: 990.000 đ
Bảo hành: 1 năm 1 đổi 1 chính hãng FPT

Hỗ trợ & Tư Vấn TP.HCM

Tư Vấn Giải Pháp và Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Lẻ
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Hỗ Trợ Kỹ Thuật Sau Bán Hàng
Kinh Doanh Bán Sỉ & Hợp Tác Đối Tác

Hỗ trợ & Tư Vấn Hà Nội

Quản Lý Chung
Tư Vấn Giải Pháp & Kinh Doanh
Kinh Doanh Bán Sỉ và Dự Án
Kỹ Thuật & Kế Toán

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 

(1 Bộ gồm 2 cái)

Bảng so sánh thông số các Module Quang của Ubiquiti:

Bảng so sánh thông số Module quang SFP Ubiquiti

Ảnh chụp thực tế Module Quang SFP Ubiquiti Single-Mode UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S 

Tại sao nên mua Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S tại WIFI.COM.VN ?

Khi mua Module Quang SFP UACC-OM-SM-1G-S | UF-SM-1G-S cũng như các dòng sản phẩm Ubiquiti UniFi tại WIFI.COM.VN, quý khách sẽ được hưởng các chế độ ưu đãi sau:

- Được tư vấn miễn phí các giải pháp mạng và lựa chọn các thiết bị phù hợp với nhu cầu sử dụng cũng như về giá thành

- Được bảo hành chính hãng.

- Được hỗ trợ kỹ thuật online - hotline trong suốt thời gian sử dụng.

Công ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại H2K Việt Nam và Công ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Trung Anh

là đại lý phân phối chính thức sản phẩm của UBIQUITI tại Việt Nam 

 

ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM

avatar
Đánh giá:

Thông số kỹ thuật

 Supported Media
  Single-Mode Fiber 
 Connector Type
  (1) LC
 BiDi
  Hỗ trợ
 TX Wavelength
  Xanh: 1310 nm
  Vàng: 1550nm
 RX Wavelength
  Xanh: 1550 nm
  Vàng: 1310nm
 Data Rate
  1,25 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang 
  3 km
 Đóng gói

  1 Cặp

Xem thêm thông số kỹ thuật